Trang ChínhTrang Chính  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  Latest imagesLatest images  

Share

[Hướng Dẫn] Cày Lv1-80 trong 1-3 ngày

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
nomoreno25

nomoreno25

Môn phái : Đường Môn
Số bài gửi : 19

[Hướng Dẫn] Cày Lv1-80 trong 1-3 ngày Empty
Bài gửiTiêu đề: [Hướng Dẫn] Cày Lv1-80 trong 1-3 ngày   [Hướng Dẫn] Cày Lv1-80 trong 1-3 ngày Empty8/9/2013, 3:50 pm

Xin chào tất cả các bạn, mình là H và mình đẹp trai nhất PhiêuLãng (giỡn chút :lol!: ), sau đây là bài hướng dẫn cày cấp theo kinh nghiệm của mình, với cách này nếu có thời gian và có người kéo thì trong 24h lên 80 là hoàn toàn có thể (lên xong đi viện nằm vài hôm mình không chịu trách nhiệm :affraid: ).

Lưu ý: Hướng dẫn cho ai muốn cày nhanh, nếu muốn trải nghiệm game tốt nhất tự chơi và làm hết Q tất cả các map.

+Lv1-16: làm Q theo cốt truyện, đến Lv10 sẽ được đưa đến 1 trong 3 thành Lạc Dương/Dương Châu/Trường An, mình sẽ gọi chung là thành tân thủ.
+Lv16-25: Ngay khi up lv16 bỏ hết Q ở thành tân thủ, về phái làm Q lên 25.
+Lv25-28: Trở lại thành tân thủ làm Q đến lv28.
+Hiện nay 80 rất nhiều, dễ nhờ người kéo, nên không quan trọng phái gì, nhưng nếu bạn chơi 1 mình, mình khuyên bạn nên theo Minh Giáo, đây là phái cày cấp nhanh nhất hiện tại, MG giai đoạn cày cấp nên theo Minh Tôn Lưu Ly Thế, ưu tiên học skill Phá Tử Vong Sinh ngay khi có thể, skill này giúp bạn tự solo tất cả pb và nhiệm vụ được.
+Lv28-36: Đi pb Linh Tiêu HiệpThiếu Lâm.
+Lv36-44: Đi pb Đảo Vô DiệmThất Tú.
+Lv44-54: Đi pb Địch Hoa CungPhong Hoa Cốc.
- Đến đây chia làm 2 cách chơi, làm nhiệm vụ nếu đây là acc chính của bạn, nhiệm vụ lên chậm hơn nhưng bù lại cho bạn rất nhiều vàng, tu vi, trang bị,... Và train nếu bạn đã có acc + có kinh nghiệm chơi.
+Lv54-59: Làm nhiệm vụ ở Ba Lăng Huyện / train ở Hoang Mạc Long Môn.
+Lv59-64: Làm nhiệm vụ ở Nam Bình Sơn / train ở Côn Lôn.
+Lv64-69: Làm nhiệm vụ ở Nam Bình Sơn đến Lv66 chuyển qua Cù Đường Hiệp / train ở Cù Đường Hiệp.
Lv69 về phái bạn sẽ được 1 set đồ phái 7x, vũ khí sẽ là Tím nếu danh vọng phái của bạn đạt Tôn Kính, set đồ này đủ giúp bạn làm nv trên các map 7x lấy set 7x mạnh hơn.
+Lv69-80: Làm nhiệm vụ ở Vô Lượng Sơn > Bạch Long Khẩu > Dung Thiên Linh > Đầm Hắc Long (làm nv 1 nửa DHL là bạn đã up 80), tuyệt đối không làm nhiệm vụ Ngũ ĐộcThành Đô vì 2 map này rất nhiều nhiệm vụ boss khủng / nếu vẫn thích train có thể train = cách đi Vô Lượng Cung từ 70-75, Hang Pháp Vương 75-80, tuy nhiên giai đoạn này làm nhiệm vụ là hiệu quả nhất.

Chúc các bạn mới chơi nhanh chóng lên 80 để thoát khỏi giai đoạn tân thủ, tham gia các hoạt động của game, các bạn cũ rảnh rỗi sinh nông nổi có thể cày thêm acc để test để cày tiền hoặc để ... ngắm. :lol!:

[Hướng Dẫn] Cày Lv1-80 trong 1-3 ngày

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Similar topics

-
» Hướng dẫn các Nhiệm Vụ Tuần-Ngày ko nên bỏ qua !!
» [Hướng dẫn] - Cách Đánh Boss Hồ Thát,Vũ Dật Thanh - Chúc Long Điện Anh Hùng 25 Người - chuapkchualagamethu
» Hướng dẫn cơ bản Tàng Kiếm PvE
» [Hướng Dẫn] Tinh luyện Đá Ngũ Hành lv cao
» [Hướng Dẫn]Hoạt động: Nhĩ Hải Đoạt Mã